ബോളിവുഡ് താരത്തിന്റെ സോഫയുടെ വില കേട്ട് അന്ധാളിച്ച് ആരാധകർ.

താരങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഓരോ സാധനങ്ങളും വിലമതിക്കാനാകാത്തത് ആണെന്ന് പലരും പറയാറുണ്ട്. സാധാരണക്കാരനെ ഒരിക്കലും ആഗ്രഹിക്കാൻ കൂടെ കഴിയാത്ത അത്രയും വിലപിടിപ്പുള്ള പല സാധനങ്ങളും സിനിമാതാരങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് നാം കണ്ടിട്ടുണ്ട് തരത്തിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇപ്പോൾ വൈറലാകുന്നത് ഒരു നടി തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത് ചിത്രങ്ങളാണ്. തന്റെ ഫോട്ടോ ഷൂട്ടിനായി താരം തിരഞ്ഞെടുത്ത ഒരു സോഫയുടെ വിലയാണ് ആരാധകരെ ഞെട്ടിച്ചിരിക്കുന്നത്.

 

 

 

നടി സോനം കപൂർ അടുത്തിടെ ആർക്കിടെക്ചറൽ ഡൈജസ്റ്റ് ഇന്ത്യയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ പതിപ്പിനായി തന്റെ ലണ്ടനിലെ വീട്ടിലും ക്രിയേറ്റീവ് സ്റ്റുഡിയോയിലും ഒരു ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്തിയിരുന്നു . ചിത്രം തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവയ്ക്കുകയും ചെയ്തു. പങ്കുവച്ച ഫോട്ടോയിൽ നീലയും ചായയുമായ സോഫയ്ക്ക് മുകളിൽ നിൽക്കുന്നതായണ് സോനം പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നു. ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ് പറയുന്നതനുസരിച്ച് നടി നിൽക്കുന്ന മൂന്ന് സീറ്റർ കട്ടിലിന് ഏകദേശം 18,000 യൂറോ വിലവരും (ഏകദേശം 18 ലക്ഷം രൂപ).

സാധാരണക്കാരൻ ഒരു സോപ്പ് മേടിക്കാൻ പതിനെട്ട് ലക്ഷം രൂപ ചിലവഴിക്കുക എന്നാണ് ഏവരും ചിന്തിക്കുന്നത്. ഒരു സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ചാൽ കോടികളും ലക്ഷങ്ങളും സമ്പാദിക്കുന്ന താരങ്ങൾക്ക് മാത്രമാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള സാധനങ്ങൾ വീട്ടിലേക്ക് വാങ്ങിക്കാൻ കഴിയൂ എന്ന സത്യം നമ്മൾ മനസ്സിലാക്കുകയാണ്. സോനം കപൂർ ഈ സോഫയിലേക്ക് കയറി നിന്ന് അതിനെക്കുറിച്ച് സപ്പോർട്ട് ചെയ്തു പ്രതികരിച്ചും നിരവധി ആളുകളാണ് രംഗത്തെത്തിയിരിക്കുന്നത്.

MENU

Comments are closed.