മിയ ഖലീഫ യുടെ മുഖം ടാറ്റൂ ചെയ്ത ഇന്ത്യ ക്കാരനോട് താരം പറഞ്ഞത് കേട്ടോ.

ടാറ്റൂ ചെയ്യുന്നത് ഇന്നത്തെ കാലത്ത് ഏവർക്കും ഒരു ഹരമാണ്.. തങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമുള്ള എന്തെങ്കിലുമൊരു കാര്യം ചിത്രമായി രൂപകല്പനചെയ്ത ശരീരത്തിന്റെ ഭാഗമാകാനാണ് ഏവരും ശ്രമിക്കുന്നതെന്ന് ചിലരുണ്ട് തങ്ങളുടെ ഇഷ്ടതാരങ്ങളുടെ അല്ലെങ്കിൽ is ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആരാധന തോന്നുന്ന ആളുകളുടെയും മുഖചിത്രങ്ങൾ ടാറ്റൂ ആയി പതിപ്പിക്കുന്നവർ. എങ്കിലിതാ അത്തരത്തിലുള്ള ഒരു വാർത്തയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി മാറുന്നത് മറ്റാരുടെയും ചിത്രമല്ല അഡ ൽറ്റ് സിനിമകളുടെ നായികയായ മി യ ഖലീഫയുടെ ചിത്രമാണ് ഒരാൾ തന്റെ ശരീരത്തിൽ പച്ച കുത്തിയിരിക്കുന്നത്.

യുവാവിന്റെ ശരീരത്തിൽ കാലിന്റെ ഭാഗത്തായാണ് മി യ ഖലീഫയുടെ മുഖം തന്നെ പച്ച കുത്തിയിരിക്കുന്നത് ഈ വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായ അതിന് പിന്നാലെ മി യഖലീഫ തന്നെ തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ വീഡിയോ പങ്കുവെച്ച് രംഗത്തെത്തിയിരിക്കുകയാണ്. ഓഗസ്റ്റ് 15ന് ടാറ്റൂ സീറോ വൺ എന്ന ഇൻസ്റ്റഗ്രാം പേജിലാണ് ഈ വീഡിയോ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത് പിന്നാലെ വലിയ രീതിയിലുള്ള അംഗീകാരമാണ് വീഡിയോയ്ക്ക് ലഭിച്ചത്. ടാറ്റൂ ചെയ്യുന്ന ആൾക്ക് യുവാവ് മി യ ഖലീഫയുടെ ചിത്രം കാണിച്ചു കൊടുക്കുന്നതും പിന്നീട് തന്റെ കാലിൽ ടാറ്റൂ ചെയ്തപ്പോൾ ഉള്ള ചിത്രവുമാണ് വീഡിയോയിൽ കാണാൻ കഴിയുന്നത്.

മി യ ഖലീഫ യെ ഹൃദയത്തോട് ചേർത്തു വയ്ക്കുന്ന ഒരാളാണ് ഈ യുവാവ് എന്ന കാര്യത്തിൽ സംശയമില്ല. മിയ ഖലീഫ പറഞ്ഞ കാര്യമാണ് ഏവരെയും ഞെട്ടിച്ചത് യുവാവിനോട് ഇതല്പം കടന്ന കൈ ആയിപ്പോയി എന്നാണ് മി യഖലീഫ ചോദിച്ചത്. എന്ത് തന്നെയായാലും സാരം തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ യുവാവിന് ആശംസകളുമായി എത്തിയിട്ടുണ്ട് അത്രയേറെ തന്നെ സ്നേഹിക്കുന്ന നന്ദിയും അറിയിച്ചു.

MENU

Comments are closed.