ബട്ടൺസ് ഇടാൻ മറന്നു പോയ മൗനി റോയ് യുടെ ചിത്രങ്ങൾ ഏറ്റെടുത്ത് ആരാധകർ.

ഭാഷാ ഭേദമന്യേ നിരവധി ആരാധകരുള്ള ഇന്ത്യൻ നടിയും മോഡലുമാണ് മൗനി റോയ്. എപ്പോഴും തന്റെ ചൂടൻ ചിത്രങ്ങൾ കൊണ്ട് ആരാധകരെ കോരിത്തരിപ്പിക്കുന്ന താരം തന്നെയാണ് മൗനി റോയ്. അതിശയകരമായ സ്റ്റൈലിംഗ് സെൻസ് കൊണ്ടും ആകർഷകമായ രൂപം കൊണ്ടും അവൾ എല്ലാ ദിവസവും ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ഹൃദയങ്ങൾ കീഴടക്കി കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. സീരിയൽ രംഗത്ത് നിന്നും സജീവമായ കാര്യം ഇപ്പോൾ സിനിമാരംഗത്തേക്ക് കൂടി അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചിരിക്കുകയാണ് സിഡിയിൽ നാഗിനി അടക്കമുള്ള ഹിറ്റ് സീരിയലുകളുടെ ഭാഗമായിരുന്നു മൗനി റോയ്.

സോഷ്യൽ മീഡിയ ആക്ടീവ് ആയ മൗനി റോയ് യുടെ പുതിയ ചിത്രങ്ങളാണ് ആരാധകരെ ഞെട്ടിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഗ്ലാമർ ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട് എങ്കിലും ഇപ്പോൾ പങ്കുവയ്ക്കുന്ന ചിത്രം ഏവരെയും കണ്ണുതള്ളി പോകുന്നുണ്ട്
അതിശയകരമായ ടോൺ ചെയ്ത ശരീരപ്രകൃതിയുള്ള താരത്തെ തുറന്ന ബട്ടൺ ഉള്ള ഒലിവ് ഗ്രീൻ ഷർട്ടിലാണ് കണ്ടത്. ആരാധകരുടെ ശ്രദ്ധേയം എടുത്ത് കൂട്ടുന്ന ചിത്രമാണ് ഇത് എന്നാണ് എല്ലാവരും പറയുന്നത്. നീലനിറത്തിലുള്ള ഡെനിം പാന്റുകൾ കൊണ്ട് മൗനി ലുക്ക് സ്റ്റൈൽ ചെയ്തു. അർദ്ധനഗ്നനായ രൂപത്തിലാണ് താരം ചിത്രത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്.

ആരെയും അത്രക്ക് ചെയ്യുന്നതാര് ത്തിന്റെ മുടി കുറച്ചുകൂടെ മൃദുവായി ആണ് ചിത്രത്തിൽ ഉപയോഗിച്ചിരിക്കുന്നത്. മികച്ച അഭിപ്രായമാണ് ചിത്രത്തിന് ലഭിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത് താരത്തിന് സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിൽ നിരവധി പേരാണ് ഈ ഫോട്ടോയ്ക്ക് താഴെ കമന്റ്കളും ആയി എത്തിയിരിക്കുന്നത്. ബോലെ ചുടിയൻ, മൊഗുൾ, ബ്രഹ്മാസ്ത്ര എന്നിവയുൾപ്പെടെയുള്ള അവളുടെ വരാനിരിക്കുന്ന സിനിമകളുടെ തിരക്കിലാണ് താരമിപ്പോൾ.

MENU

Comments are closed.