സിദ്ധാർത്ഥ് ശുക്ലയുടെ കുടുംബം പറഞ്ഞ വാക്കുകൾ കേട്ടോ?

സിദ്ധാർത്ഥ് ശുക്ല ഈ ലോകത്തോട് വിടപറഞ്ഞു നാല് ദിവസങ്ങൾക്ക് ശേഷം അദ്ദേഹത്തിന്റെ കുടുംബം നന്ദി രേഖപ്പെടുത്തി ഒരു പ്രസ്താവന പുറത്തിറക്കി. ശുക്ല കുടുംബം പുറത്തിറക്കിയ പ്രസ്താവനയിൽ ഇങ്ങനെ പറയുന്നു: “സിദ്ധാർത്ഥിന്റെ അന്ത്യ യാത്രയുടെ ഭാഗമാകുകയും സ്നേഹം നൽകുകയും ചെയ്ത എല്ലാവർക്കും ഹൃദയം നിറഞ്ഞ നന്ദി. അവൻ ഇപ്പോൾ നമ്മുടെ ഹൃദയങ്ങളിൽ വസിക്കുന്നതിനാൽ അവൻ ഒരിക്കലും ഈ ലോകത്തോട് വിടപറയില്ല അവനോടുള്ള ആളുകളുടെ സ്നേഹവും തീർച്ചയായും അവസാനിക്കുന്നില്ല.

സിദ്ധാർത്ഥ് തന്റെ സ്വകാര്യതയെ വിലമതിച്ചു, അതിനാൽ ഞങ്ങളുടെ കുടുംബത്തെ ഇനിയും സംസാര വിഷയമാക്കരുത്. അവർ മുംബൈ പോലീസ് സേനയ്ക്ക് ഒരു പ്രത്യേക നന്ദി അറിയിച്ചു അവർ ഒരു കവചം പോലെയാണ്, ഞങ്ങളെ സംരക്ഷിക്കുകയും ദിവസത്തിൽ ഓരോ നിമിഷവും ഞങ്ങളോടൊപ്പം നിൽക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ദയവായി സിദ്ധാർഥ്നെ നിങ്ങളുടെ ചിന്തകളിലും പ്രാർത്ഥനകളിലും ഓർക്കുക. ഓം ശാന്തി – ശുക്ല കുടുംബം. സെപ്റ്റംബർ 6 തിങ്കളാഴ്ച വൈകുന്നേരം 5 മണിക്ക് കുടുംബം അദ്ദേഹത്തിനായി ഒരു പ്രാർത്ഥനാ സമ്മേളനം സംഘടിപ്പിക്കുന്നു.

എന്ന കാര്യവും അറിയിച്ചു. സിദ്ധാർത്ഥ് ശുക്ല സെപ്റ്റംബർ 2 വ്യാഴാഴ്ച രാവിലെ ഹൃദയാഘാതത്തെ തുടർന്നായിരുന്നു ഈ ലോകത്തോട് വിട പറഞ്ഞത്. നടന്റെ മരണം അദ്ദേഹത്തിന്റെ ആരാധകരെയും കുടുംബത്തെയും സുഹൃത്തുക്കളെയും ഒരുപോലെ ഞെട്ടിച്ചിരിക്കുകയാണ്. സിദ്ധാർത്ഥ് അമ്മയാണ് റീത്ത ശുക്ല, രണ്ട് സഹോദരിമാർ നീതുവും പ്രീതിയും.

MENU

Comments are closed.