ബിഗ്ബോസ്സിന്റെ അഞ്ചാം സീസണിന്റെ ആദ്യ മത്സരാർത്ഥി ആരാണെന്ന് അറിഞ്ഞോ?

‘ബിഗ് ബോസ്’ എന്നത് ജനപ്രിയ റിയാലിറ്റി ഷോയുടെ ഇന്ത്യൻ പതിപ്പാണ്’. ഇന്ത്യൻ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ഷോയായി ഇത് മാറിയിരിക്കുന്നു. കൂടാതെ രാജ്യത്തിന്റെ ടെലിവിഷൻ ചരിത്രത്തിലെ ഏറ്റവും ജനപ്രിയമായ ഷോകളിൽ ഒന്നാണിത്. ഹിന്ദിയിൽ മാത്രമല്ല, മറ്റ് നിരവധി പ്രാദേശിക ഭാഷകളിലും ഷോ അവതരിപ്പിച്ചു. ബിഗ് ബോസിന്റെ സീസൺ നാലിന് ടിആർപി റേറ്റിംഗുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. ഉലഗ നായകൻ കമൽഹാസൻ കഴിഞ്ഞ സീസന്റെ അവതാരകൻ ആയിരുന്നു. ഇപ്പോഴിത സീസൺ 5ന്റെ മത്സരാർത്ഥികളുടെ ആദ്യ സാധ്യതാ പട്ടികയ ഇപ്പോൾ പുറത്തു വന്നിരിക്കുകയാണ്.

നിരവധി പ്രമുഖരുടെ പേരുകളും പ്രചരിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും, ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്ത, നടി ഷക്കീലയുടെ ട്രാൻസ്ജെൻഡർ മകൾ മില ബിഗ് ബോസ് സീസണിൽ പങ്കെടുക്കുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്. എന്നിരുന്നാലും, അന്തിമ സ്ഥിരീകരണം കാത്തിരിക്കുകയാണ്. ബിഗ് ബോസ് 5 തമിഴിലെ ആദ്യ മത്സരാർത്ഥിയാണെന്ന് അവർ പറയപ്പെടുന്നു.മില റിയാലിറ്റി ഷോയിൽ പങ്കെടുക്കുമെന്ന് ഏകദേശം ഉറപ്പാണ്. അടുത്തിടെ, ഷക്കീല വിജയ് ടിവിയുടെ ‘കുക്കു വിത്ത് കോമാലി 2’ എന്ന റിയാലിറ്റി ഷോയിൽ പങ്കെടുക്കുകയും പാചക ഷോയുടെ വൻ വരവ് കാരണം ശ്രദ്ധിക്കപ്പെടുകയും ചെയ്തു. അവൾ ചെറുപ്പത്തിൽ ഒരു ട്രാൻസ്ജെൻഡർ വ്യക്തിയായ മില്ലയെ ദത്തെടുത്തു, അതിനുശേഷം അവളെ സ്വന്തം മകളായി വളർത്തി.

നിലവിൽ മിലയുടെയും ഷക്കീലയുടെയും ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ട്രെൻഡിംഗ് ആണ്. ചെന്നൈയിൽ നിന്ന് പുറത്തുള്ള ഇവിപി ഫിലിം സിറ്റിയിൽ ബിഗ് ബോസ് ഹൗസ് സെറ്റ് വർക്ക് നടക്കുന്നു. ബിഗ് ബോസിന്റെ ഈ സീസണിൽ സീസൺ 4 -നെക്കാൾ മികച്ച മത്സരാർത്ഥികളുടെ പട്ടിക ഉണ്ടാകുമെന്ന് പറയപ്പെടുന്നു, കാരണം ടിആർപി റേറ്റിംഗിൽ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവയ്ക്കാൻ നിർമ്മാതാക്കൾ കഠിനമായി പരിശ്രമിക്കുന്നുണ്ട്.

MENU

Comments are closed.