ആരാധകരെ കയ്യിലെടുക്കാൻ പുതിയ ചിത്രങ്ങളുമായി പ്രിയങ്ക നായർ. ഇരുകൈയും നീട്ടി സ്വീകരിച്ച് ആരാധകലോകം.

നിരവധി കഥാപാത്രങ്ങളിലൂടെ ആരാധകരുടെ ഹൃദയത്തിൽ ഇടം നേടിയ താരമാണ് പ്രിയങ്ക നായർ. ഏറ്റവും ഒടുവിലായി ഒ ടിടി പ്ലാറ്റ്ഫോമിലൂടെ പുറത്തിറങ്ങിയ ഹോം എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് താരം അഭിനയിച്ചത്. തനതായ കഥാപാത്രങ്ങളിലൂടെ എന്നും ആരാധകരുടെ ഹൃദയത്തിൽ ഇടം നേടിയ താരത്തിന് നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങളും ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. പ്രിയങ്ക നായർ ഒരു ജനപ്രിയ മോളിവുഡ് താരമാണ് എന്ന് പറയുന്നതിൽ തെറ്റില്ല. എന്നാൽ മലയാളത്തിൽ മാത്രമല്ല മറ്റു ഭാഷകളിലും താരം തന്റെ കഴിവ് തെളിയിച്ചതാണ്.

തമിഴിലെ അരങ്ങേറ്റ ചിത്രമായ ‘വെയിൽ’യിലൂടെയാണ് പ്രശസ്തയായത്. ‘കിച്ചാമണി എംബിഎ’ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് സുന്ദരിയായ നടി മലയാളത്തിലേക്ക് അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത് . വിലാപങ്ങൾക്കപ്പുറം എന്ന ടിവി ചന്ദ്രൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രമാണ് അവളുടെ കരിയറിലെ ഒരു സുപ്രധാന നാഴികക്കല്ലായിരുന്നത്. സിനിമയിൽ സാഹിറയായി അഭിനയിച്ചതിന് കേരള സംസ്ഥാന ചലച്ചിത്ര അവാർഡിലും അവർ മികച്ച നടിക്കുള്ള അവാർഡ് നേടി. പിന്നീട് ‘സ്മസ്ത കേരളം പിഒ’, ‘ഇവിടം സ്വർഗമനു’ തുടങ്ങിയ സിനിമകളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട അവർ ‘ലീല’ എന്ന സിനിമയിൽ ശ്രദ്ധേയമായ പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചു.

അതേസമയം, നടി ഒരു സോഷ്യൽ മീഡിയ ഉപയോക്താവാണ്, പലപ്പോഴും ഓൺലൈനിൽ തന്റെ ആരാധകരുമായി ബന്ധം നിലനിർത്തുന്ന താരത്തിന്റെ അതിശയകരമായ ചിത്രങ്ങൾ എന്നും ആരാധകർക്ക് ഹരമാണ്. തന്റെ ഇൻസ്റ്റഗ്രാം അക്കൗണ്ടിലൂടെ അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്ത ചിത്രങ്ങളാണ് ഇപ്പോൾ ആരാധകർ ഇരുകൈയും നീട്ടി സ്വീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്. കറുത്ത ടീഷർട്ടും ജീൻസും ആണിനെ ജാക്കറ്റും ഇട്ട് ഏവരെയും ആകർഷിക്കുന്ന ലുക്കിലാണ് താരം ഇരിക്കുന്നത്.

MENU

Comments are closed.