ഒരു വാക്ക് പോലും മിണ്ടാതെ മാസം ലക്ഷങ്ങൾ സമ്പാദിക്കുന്ന ഗാബിയെ അറിയുമോ?

സോഷ്യൽ മീഡിയ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഏകദേശം ആളുകൾക്കും ഖാബി ലാം എന്നറിയപ്പെടുന്ന ഖബാനെ ലാമെയെ അറിയുമായിരിക്കും. ഹ്രസ്വവും രസകരവുമായ വീഡിയോകൾ ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി ഉണ്ടാക്കി ലോക പ്രസിദ്ധി നേടിയ വ്യക്തിയാണ് ഗാബി. ടിക് ടോക് എന്ന സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ വൈറലായ താരം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം, ഫേസ്ബുക്ക്, ട്വിറ്റർ തുടങ്ങി എല്ലാ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിലും അറിയപ്പെടുന്ന മുഖമായി മാറിയിരിക്കുന്നു. അടുത്തിടെ, ടിക് ടോക്ക് ഒരു ലിങ്ക്ഡ്ഇൻ അപ്ഡേറ്റ് പോസ്റ്റ് ചെയ്തു, ആപ്പിൽ 100 ​​ദശലക്ഷം ഫോളോവേഴ്സ് നേടിയ ഖാബിയെ അഭിനന്ദിച്ചു കൊണ്ടായിരുന്നു ആ പോസ്റ്റ്.

ഖാബിയുടെ ഒരു ചിത്രം പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട്, അടിക്കുറിപ്പ് ഇങ്ങനെയാണ്, “ഖാബി ലാം ഒരു വാക്കുപോലും പറയാതെ ടിക് ടോക്കിൽ 100 ​​എം ഫോളോവേഴ്‌സിലെത്തി. അഭിനന്ദനങ്ങൾ, ഖാബി! ആളുകളെ ചിരിപ്പിക്കാനുള്ള നിങ്ങളുടെ ദൗത്യവും നിങ്ങളുടെ സർഗ്ഗാത്മകതയും ടിക് ടോക്കിലെ നമുക്കെല്ലാവർക്കും ബന്ധപ്പെടാവുന്ന ഒന്നാണ്. ഇറ്റലിയിലെ ചിവാസോയിൽ നിന്നുള്ള 21-കാരനായ സ്രഷ്ടാവായ ഖാബി 17 മാസത്തിനുള്ളിലാണ് ഈ നേട്ടം കൈവരിച്ചു, ഇപ്പോൾ യൂറോപ്പിലെ ആദ്യത്തേതും ലോകത്തിലെ 100 ദശലക്ഷം ഫോളോവേഴ്‌സിലെ രണ്ടാമത്തെയാളുമാണ്.

തന്റെ നേട്ടത്തെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ച ഖാബി, ടിക് ടോക്കിനു നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ പറഞ്ഞു, “എന്റെ കുട്ടിക്കാലം മുതൽ, ആളുകളെ രസിപ്പിക്കുന്നതിലും ചിരിപ്പിക്കുന്നതിലും ഞാൻ അഭിനിവേശമുള്ളയാളാണ്, കൂടാതെ ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ആളുകളിലേക്ക് എന്നെ എത്തിക്കാൻ സഹായിച്ചതിന് ടിക് ടോക്കിനോട് ഞാൻ നന്ദിയുള്ളവനാണ്. ഖാബിയുടെ വീഡിയോകൾ ധാരാളം ആളുകൾ കാണുകയും സ്നേഹിക്കുകയും ചെയ്തു. എന്നിരുന്നാലും, അദ്ദേഹത്തിന്റെ മുഖഭാവങ്ങളും തീക്ഷ്ണതയും കൊണ്ട് ജനങ്ങൾക്കിടയിൽ സന്തോഷം പ്രചരിപ്പിക്കാൻ ഖാബിക്ക് ഒരുപാട് ദൂരം പോകാനുണ്ട്.

MENU

Comments are closed.