ആരാധകരെ ഞെട്ടിച്ചു സീരിയൽ താര ത്തിന്റെ ഫോട്ടോഷൂട്ട്.

മിനിസ്ക്രീൻ പ്രേക്ഷകർക്ക് സുപരിചിതയായ നിയാസ് ശർമയുടെ പുതിയ ചിത്രങ്ങളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയെ ഞെട്ടിക്കുന്നത്. ടിവി സീരിയലുകളിലൂടെ തന്റെ സാന്നിധ്യം അറിയിച്ചു ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ തന്നെ മികച്ച നടിയായി മാറിയിരിക്കുകയാണ് താരം. മികച്ച നടിയും നർത്തകിയുമായ താരതമ്യ സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിൽ വളരെ ആക്ടീവ് ആണ് ഇപ്പോൾ ഇത് താരം തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയ പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത് ഒരു ചിത്രമാണ് വൈറലാകുന്നത്.

നിയ ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്ത ചിത്രങ്ങളാണ് ഏവരുടെയും മനസ്സിൽ ഇടം നേടിയിരിക്കുന്നത് .  ചിത്രത്തിൽ, ബാർബി എന്ന് എഴുതിയ ഒരു ഇന്നറും  ഇടുങ്ങിയ വെളുത്ത പാന്റ്സുമായി ജോടിയായി ധരിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഒരു എഡ്ജിയർ ലുക്ക് നൽകാൻ, പാന്റിന്റെ മുകളിലെ ബട്ടൺ തുറന്നിടാൻ നിയ തിരഞ്ഞെടുത്തു.  രൂപം പൂർത്തിയാക്കാൻ, അവൾ അവളുടെ തോളിനടുത്ത് വെള്ളി ആക്‌സസറികളും ലിപ്സ്റ്റിക്ക് സ്റ്റെയിനും തിരഞ്ഞെടുത്തു.

“ചന്ദ്രനിലേക്കും പിന്നിലേക്കും,” ചിത്രത്തിനുള്ള അടിക്കുറിപ്പായി നിയ എഴുതിയത് ആരാധകർക്കിടയിൽ ചർച്ചയായി കഴിഞ്ഞിരിക്കുകയാണ്.
രവി ദുബെ, അചിന്ത് കൗർ എന്നിവർക്കൊപ്പം ‘ജമൈ 2.0’ എന്ന വെബ് സീരീസിന്റെ രണ്ടാം സീസണിലും അവർ അടുത്തിടെ ഉണ്ടായിരുന്നു.  ‘കാളി: ഏക് അഗ്നിപരിക്ഷ’, ‘ഏക് ഹസാരോൺ മേരി മേരി ബെഹ്ന ഹൈ’, ‘ജമൈ രാജ’ തുടങ്ങിയ ഷോകളിലൂടെയാണ് നടി പ്രശസ്തി നേടിയത്. ചിത്രം എവരും അംഗീകരിച്ചു കഴിഞ്ഞു.

MENU

Comments are closed.