ആര്യയെ തേച്ച ജാൻ ശ്രീകാന്ത് മുരളിയോ?

ബിഗ് ബോസ് സീസൺ 2വിൽ നിന്നും ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആരാധകർ സംശയത്തോടെ അന്വേഷിച്ചു നടന്ന ആളായിരുന്നു നടിയും നർത്തകിയും അവതാരികയും ആയ ആര്യയുടെ കാമുകനാരായിരുന്നു എന്ന ചോദ്യം. ബിഗ് ബോസ് ഹൗസ് എത്തിയ സമയത്ത് ആയിരുന്നു. മുൻ ഭർത്താവുമായി വേർപിരിഞ്ഞ ആര്യ തനിക്ക് ഒരു കാമുകൻ ഉണ്ടെന്ന് തന്റെ മകനുമായി അടുത്ത ബന്ധമായിരുന്നു എന്ന കാര്യം തുറന്നു പറഞ്ഞത് ബിഗ് ബോസ് ഹൗസിൽ നിന്നും പുറത്തു പോയതിനു ശേഷം അത് ആരാണെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തുമെന്നും കാര്യം പറഞ്ഞിരുന്നു.

എന്നാൽ പുറത്തിറങ്ങിയപ്പോൾ താരം താൻ ഞാനുമായി ബന്ധം വേർപെടുത്തിയെന്നും അയാൾ തന്നെ വഞ്ചിക്കുകയായിരുന്നു വെന്നും തുറന്നു പറഞ്ഞിരുന്നു. എന്നാൽ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചാർജ് എന്ന പേരിൽ അറിയപ്പെട്ടത് സ്ത്രീക്ക് മുരളിയെന്ന വ്യക്തിയായിരുന്നു. ടെലിവിഷൻ രംഗത്തും ബിഗ് സ്ക്രീനിലും ആരാധകർക്ക് സുപരിചിതനായ ശ്രീകാന്ത് മുരളി അണ്ടി സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്ഫോമിലെ ലോകത്തിലെ മുഴുവൻ ജാനും ഞാനുമെന്ന പോസ്റ്റ് പങ്കുവെച്ചതിന് പിന്നാലെയാണ് ശ്രീകാന്ത് മുരളി ആണോ ഭാര്യയുടെ കാമുകൻ എന്ന ചോദ്യം ഉയർന്നത്.

എന്നാൽ ബിഹൈൻഡ് തന്നെ താരം നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ അന്ന് ആ ചോദ്യം തന്നെ തേടിയെത്തിയിരുന്നു എന്നും എന്നാൽ അത് ബിഗ്ബോസിൽ തനിക്ക് ഒരു ചെറിയ ഒരു റോൾ മാത്രമേ ഉണ്ടായിരുന്നു എന്നും താനല്ല ആര്യയുടെ ജാൻ എന്നും ശ്രീകാന്ത് മുരളി തുറന്നു പറഞ്ഞിരുന്നു. ഇതുവരെയും ആരെയും ജാനിന്റെ ഐഡന്റിറ്റി തുറന്നു പറഞ്ഞിട്ടില്ല.

MENU

Comments are closed.