ഷാരൂഖാന്റെ അംഗരക്ഷകൻ രവി സിംഗിന്റെ ശമ്പളം എത്രയാണെന്ന് അറിയുമോ?

താരങ്ങൾക്ക് ആരാധകർ നിൽക്കുന്ന വിയോഗം വരാം മാറ്റുന്നു. സിനിമയ്ക്ക് ഞങ്ങളുടെ സ്ഥാനം കണ്ടെത്തി കഴിഞ്ഞ ഓരോ താരങ്ങൾക്കും വലിയ ശതമാനം ആരാധക പിന്തുണ തന്നെ ഉണ്ടാകും. അത്തരത്തിൽ ആഗോളതലത്തിൽ ഒരു വലിയ ആരാധക പിന്തുണയുള്ള താരമാണ് സൂപ്പർസ്റ്റാർ ഷാറൂഖ് ഖാൻ. ലോകത്തിലെ വിവിധ നഗരത്തിലോ അന്താരാഷ്‌ട്ര തലത്തിലോ ഇറങ്ങുമ്പോഴെല്ലാം ആരാധകർക്ക് ഷാരുഖാൻ എന്ന വ്യക്തിയെ ഒരു നോക്ക് കാണാൻ ഭ്രാന്താണ്. മുംബൈയിൽ ഒരു ആഡംബര വീട് സ്വന്തമാക്കുന്നത് മുതൽ മറ്റ് ആഡംബര സ്വത്തുക്കളും അതിമനോഹരമായ കാറുകളും വരെ, സൂപ്പർ താരത്തെ ‘ബാദ്ഷാ’ എന്ന് വിളിക്കുന്നു.

താരങ്ങൾ ലോകത്തിന്റെ ഏത് ഭാഗത്തു പോകുമ്പോഴും ഓരോ തവണയും ഏതൊരു പൊതു സ്ഥലത്ത് കാണുമ്പോഴും അവരുടെ അംഗരക്ഷകർ കൂടെ തന്നെ ഉണ്ടാകും. അത്തരത്തിൽ ഷാറൂഖാൻ റെ കൂടെ എപ്പോഴും ഉണ്ടാകുന്ന അംഗരക്ഷകൻ ആണ് രവി സിംഗ്. എല്ലായ്പ്പോഴും ഒരു നിഴൽ പോലെ കിംഗ് ആൻഡ് കൂടെ രവി സിംഗ് ഉണ്ടാകും. അദ്ദേഹത്തിന്റെ വസതിയായ മന്നത്തിന് പുറത്തുള്ള എസ്‌ആർ‌കെയുടെ ജന്മദിനമായാലും പ്രമോഷനുകളായാലും സിനിമാ പ്രദർശനങ്ങളായാലും, രവിയും താരത്തിനൊപ്പമുള്ളതും സുരക്ഷ നിയന്ത്രിക്കുന്നതും കാണാം.

ഷാരൂഖിനെപ്പോലുള്ള ഒരു താരത്തെ സംരക്ഷിക്കുന്നത് അദ്ദേഹത്തിന്റെ വലിയ ആരാധകവൃന്ദത്തെ കണക്കിലെടുക്കുമ്പോൾ ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള കാര്യമാണ്. ഇപ്പോൾ ഏറ്റവും പുതിയ റിപ്പോർട്ടുകൾ പ്രകാരം, SRK യുടെ അംഗരക്ഷകൻ ഏകദേശം ഒരു കോടി രൂപ സമ്പാദിക്കുന്നു. പ്രതിവർഷം 2.7 കോടി. ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രതിഫലം വാങ്ങുന്ന അംഗരക്ഷകരിൽ ഒരാളാണ് രവി സിംഗ്. ലൈംലൈറ്റിൽ നിന്നും മാധ്യമങ്ങളിൽ നിന്നും അകന്നുനിൽക്കാൻ അദ്ദേഹത്തിന് കഴിയുമെങ്കിലും, അവൻ തന്റെ ബോസിനൊപ്പം ആയിരിക്കുമ്പോൾ അദ്ദേഹത്തിന് സംരക്ഷണം നൽകുകയും ചെയ്തു.

MENU

Comments are closed.