കമന്റുകളുടെ പ്രവാഹവുമായി അനിഖ സുരേന്ദ്രന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട്.

ബാലതാരമായി തന്റെ അഭിനയ ജീവിതം ആരംഭിച്ച ഈ മലയാളസിനിമയുടെ മികച്ച താരമായി മാറിയ കൊച്ചു സുന്ദരിയാണ് അനിഖ. തന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുകളിലൂടെ ശ്രദ്ധേയയായ ശേഷം ഒരു നായികയാകാനുള്ള വഴിയിലാണ് താരമിപ്പോൾ . 5 സുന്ദരികൾ എന്ന ആന്തോളജി ചിത്രത്തിലെ സേതുലക്ഷ്മി എന്ന കഥാപാത്രത്തിന് 2013 ൽ മികച്ച ബാലതാരത്തിനുള്ള കേരള സംസ്ഥാന ചലച്ചിത്ര അവാർഡ് ലഭിച്ചതിനാൽ അവളുടെ കഴിവുകളെക്കുറിച്ച് യാതൊരു സംശയവുമില്ല.

‘5 സുന്ദരികൾ,’ ‘ബാവൂട്ടിയുടെ നാമത്തിൽ,’ ‘കഥ തുടരുന്നു’, ‘ചോട്ട മുംബൈ,’ ദി ഗ്രേറ്റ് ഫാദർ, ” നയന, ‘നീലകാശം പച്ചകടൽ ചുവന്ന ഭൂമി’ തുടങ്ങിയ നിരവധി ശ്രദ്ധേയമായ മലയാളം പ്രോജക്ടുകളിൽ അനിഖ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. തമിഴിൽ തല അജിത്തിന്റെ മകളായി ‘യെന്നൈ അറിന്താൾ,’ വിശ്വാസം ‘എന്നീ ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്, കൂടാതെ താരത്തിന്റെ മറ്റ് ഹിറ്റ് ചിത്രങ്ങളായ’ മിരുതൻ ‘,’ ഞാനും റൗഡിധാൻ ‘,’ ഭാസ്കർ ദി റാസ്കൽ ‘എന്നിവയാണ്.

ടോളിവുഡിലേക്കാണ് അനിഖയുടെ അടുത്ത നീക്കം, മലയാളത്തിൽ സൂപ്പർ ഹിറ്റായ ‘കപ്പേള’ എന്ന തെലുങ്ക് റീമേക്കിൽ നായികയായി അഭിനയിക്കാൻ ഒപ്പിട്ടു എന്ന വാർത്തയാണ് ഇപ്പോൾ പുറത്തു വരുന്നത്. നാഗാർജുനയുമായി ഒരു സിനിമ കൂടി അവർ ഒപ്പുവച്ചു. അനഖയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ആന ആളുകളുടെ ഹൃദയം കീഴടക്കി ഇരിക്കുന്നത്. അവളുടെ പോസുകൾക്ക് ചാരുത നൽകുന്നു. അവളുടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവച്ച ചിത്രങ്ങൾ പതിനായിരക്കണക്കിന് ലൈക്കുകൾ നേടി.

MENU

Comments are closed.