യുഎഇയിലേക്ക് പറന്ന് മമ്മൂക്ക എന്നാൽ പിന്നെ സംഭവിച്ചത്.

മലയാളത്തിന്റെ മഹാനടൻ മാരായ മോഹൻലാലിനും മമ്മൂട്ടിക്കും യുഎഇ സർക്കാർ ഗോൾഡൻ വിസ നൽകുന്നു എന്ന വാർത്ത ആരാധകർ ഒന്നടങ്കം വലിയ ആഘോഷമാക്കി മാറ്റിയിരിക്കുകയാണ് കഴിഞ്ഞദിവസം മുതൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ എന്നാക്കി നീ ഒരു വാർത്തയാണ് സജീവമാകുന്നത്. എപ്പോഴാണ് സാരങ്ങൾ ഇരുവരും തങ്ങളുടെ ഗോൾഡൻ വിസ വാങ്ങാനായി യുഎഇയിലേക്ക് പോകുക എന്ന് കാത്തിരിക്കുകയായിരുന്നു ആരാധകർ എന്നാൽ ഇപ്പോൾ പുറത്തുവരുന്ന വാർത്ത മമ്മൂക്ക യുഎഇയിലേക്ക് പറന്നു കഴിഞ്ഞുവെന്നതാണ്.

ദുബായിലേക്ക് ആണ് താരം തന്റെ ഗോൾഡൻ വിസ വാങ്ങാനായി പോകുന്നത് കൂടെ മലയാളത്തിനു മേഡ് സ്വന്തം പ്രൊഡക്ഷൻ കൺട്രോളർ ബാബു സൈമൺ ബാദുഷ തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്ഫോമിലൂടെ യാണ് മമ്മൂക്ക ഫ്ലൈറ്റിൽ ഇരിക്കുന്ന ചിത്രം പങ്കുവെച്ചത്. കോവിഡ് കാലത്ത് സിനിമയോ ആരാധകരേയും അടുപ്പിക്കാതെ കൊറോണയുടെ എല്ലാ മാനദണ്ഡങ്ങളും പാലിച്ചു കൊണ്ട് വീട്ടിൽ തന്നെ കഴിച്ചുകൂട്ടിയ താരമാണ് മമ്മൂട്ടി. ഏകദേശം ഒരു വർഷക്കാലത്തോളം ആണ് മമ്മൂക്ക ജയിക്കുന്ന വെളിയിലേക്ക് പോകാതെ സൺഡേ എല്ലാ പ്രവർത്തികളും വീടിനുള്ളിൽ മാത്രമായി ഒതുക്കിയത്.

സൈറ്റിലേക്ക് വന്ന മമ്മൂട്ടിക്ക് വളരെ ഊഷ്മളമായ വരവേല്പാണ് കിട്ടിയത് കൂടാതെ യുഎഇയിൽ ഉള്ള മലയാളി അസോസിയേഷനും മമ്മൂട്ടിയുടെ വരവ് ആഘോഷമാക്കി ഇരിക്കുകയാണ്. രണ്ടു വർഷത്തിനു ശേഷം ആദ്യമായാണ് മമ്മൂക്ക ഒരു ഉയിർപ്പ് നടത്തുന്നത് കൂടാതെ തന്റെ വിസ വാങ്ങാനും ഒരു സ്വകാര്യ ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുക്കാനും ആണ് മമ്മൂക്ക യുഎഇയിലേക്ക് പോയത്. ലാലേട്ടൻ എപ്പോഴാണ് യാത്ര തിരിക്കുന്നത് എന്നറിയാനായി കാത്തിരിക്കുകയാണ് ആരാധകർ.

MENU

Comments are closed.