ഭാവി വധുവിന്റെ കൂടെ ടെന്നീസ് കളിച്ച് ബാല

മലയാളത്തിലെ മികച്ച സിനിമകളിൽ അഭിനയിച്ച ആരാധകരുടെ മനസ്സിൽ ഇടം നേടിയ നടനാണ് ബാല. പിന്നണി ഗായികയായ അമൃത സുരേഷിനെ വിവാഹം ചെയ്തതോടെ മലയാള നാടുമായി താരത്തിന് അടുത്തബന്ധം തന്നെയുണ്ടായി. എന്നാൽ അധികം വൈകാതെ സാറിനെ പാപ്പു എന്ന് വിളിക്കുന്ന മകളും ഉണ്ടായപ്പോൾ ആരാധകർ ഈ കുടുംബത്തെ ഏറ്റെടുക്കേണ്ട തന്നെ പറയാൻ എന്നാൽ അധികം വൈകാതെ ബാലയും അമൃത സുരേഷും വേർപിരിയുന്ന വാർത്ത അറിഞ്ഞിട്ട് ഏവരും ഞെട്ടി വിവാഹബന്ധം വേർപിരിഞ്ഞതോടെ അമൃത സംഗീതരംഗത്ത് സജീവമാകുകയായിരുന്നു.

https://youtu.be/IOmq2gtCB5w

എന്തായിരുന്നു ഇരുവരുടെയും ഇടയിലുള്ള പ്രശ്നം എന്ന് അറിയാൻ വേണ്ടി പലരും ശ്രമിച്ചെങ്കിലും അത് നടന്നില്ല അടുത്തിടയായി മകളെ കാണണമെന്നുണ്ടായിരുന്നു ബാലയ്ക്ക് അമൃത കുഞ്ഞിനെ കാണിക്കാത്തത് വലിയ വിഷയം മതിയായിരുന്നു. എന്നാൽ പാലിയോട് ഏറെനാളായി എന്തുകൊണ്ടാണ് വിവാഹം ചെയ്യാത്തത് എന്ന് ഏവരും ചോദിച്ചിരുന്നു എന്നാൽ അതിനുള്ള ഉത്തരവുമായി ഇപ്പോൾ ബാല എത്തിയിരിക്കുകയാണ് വിവാഹ വാർത്തയാണ് സോഷ്യൽമീഡിയ ആഘോഷമാക്കുന്നത്.

സെപ്തംബർ അഞ്ചിന് പാലിച്ച് വിവാഹം നടക്കും എന്ന് വാർത്ത മുൻപേ തന്നെ പറയുന്നു എന്നാൽ ആരാണ് വധുവെന്ന് ബാല വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല. ഇപ്പോൾ ഇതാ തന്റെ ഭാവി വധുവിനെ ഒരുമിച്ചുള്ള ബാഡ്മിന്റൺ പ്രാക്ടീസ് ആണ് താരം തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റഫോമിലൂടെ പങ്കു വച്ചിരിക്കുന്നത്. എന്നാൽ വധുവിനെ കുറിച്ചുള്ള അധികം വിവരങ്ങളാണ് പുറത്തുവന്നിട്ടില്ല സെപ്റ്റംബർ അഞ്ചിന് വധുവിനെ കാണാൻ കഴിയുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ് ആരാധകർ.

MENU

Comments are closed.